†......9C......†
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

†......9C......†

†......9C......†

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!!

Go down 
Tác giảThông điệp
__muMmy__
Mod
Mod
__muMmy__

Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!!   Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!! EmptyThu Aug 19, 2010 10:18 pm

Lúc ngày đầu mới thành lập,anh em chúng ta vô cùng hứng thú với 4rum và post rất nhiều bài nhằm góp phần 4rum phát triển(mở đầu là quả post chửi nhau ở box cheat game giữa Spring và ProA.__muMmy__) ......Hào hứng là thế,tận tâm là thế,nhưng lâu sau,càng ngày mọi người ít post bài và ít vào 4rum.Nếu là kô có đề tài gì thì cũng phải tham gia chat box chứ!!! Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!! 701252 Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!! 701252
Hiện tượng ít vào 4rum tăng mạnh sau kì thi god damn THPT vào cấp 3(Giá mà vẫn đc ở lại cấp 2 nhỉ Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!! 967435 ).
Vì các lí do trên,mong mọi người hãy vào 4rum để có thể gặp nhau thường xuyên sau nhiều ngày tháng xa cách và xây dựng 4rum này phát triển tầm cỡ như vn-zoom,gamevn.......Và cũng mong mọi người đọc xong 2pic này hay comment lại để thể hiện tinh thần friendly,vẫn muốn tiếp tục xây dựng 4rum thêm phần vững mạnh Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!! 98104 .
Và để tăng thêm phần vui vẻ cho 4rum,ta xin mở 1 giải đấu e-sports cho mem 9c tham gia cho vui.Chúng ta sẽ thi đấu các game e-sports hang đầu hiện nay như:Counter-Strike,Starcraft,Warcraft...........Nhưng có lẽ nên thi đấu CS thôi vì star hoặc war thì các chú thua hết anh rồi,ai đồng ý thì plz comment lại nhé,thế thôi.GL&HF Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!! 480379 Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!! 480379 .
Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!! 9cclass
Tập thể lớp 9ccccc NT-Leader of team Starcraft 9cccc:ProA.__muMmy__.

Tiếp tục xây dựng 4rum đi nào anh em !!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang